Fschoolers tỏa sáng tại Lễ Tôn vinh “Beyond The Limit”

Kết thúc học kì I với sự nỗ lực không ngừng, nhiều cá nhân, tập thể xuất sắc đã được vinh danh - trao thưởng trong Lễ tôn vinh với chủ đề ““Beyond The Limit” đã diễn ra tại Hội trường Tầng 5, tòa nhà Epsilon, FPT Schools Đà Nẵng vào hôm nay 13/01/2023.

Tới tham dự lễ vinh danh có Cô Nguyễn Thị Kiều Ngân – Giám đốc Khối Tiểu học và Trung học cơ sở FPT Đà Nẵng; cùng các thầy cô giáo, đại diện các phụ huynh và đại diện tập thể, cá nhân học sinh xuất sắc của các khối lớp.

Mở đầu chương trình, toàn thể thầy trò và quý phụ huynh nhà F đã dành thời gian nhìn lại chặng đường một học kì vừa qua. Qua thước phim ngắn được tổng hợp, chúng ta đã cùng nhau mỉm cười với những gì mình đã làm được. Không chỉ là kết quả học tập của các em học sinh, điều hạnh phúc nhất mà chúng ta nhận được có lẽ là những trải nghiệm thú vị với vô vàn sự kiện lớn nhỏ, những chương trình thiện nguyện đong đầy cảm xúc.

Phát biểu tại buổi lễ, cô Kiều Ngân đã đã gửi đến toàn thể thầy trò và quý phụ huynh nhà F lời cảm ơn vì sự nỗ lực đáng trân trọng mỗi ngày và tinh thần “không gì là không thể”. Cô Ngân tin rằng, với tinh thần này của tập thể nhà F cùng với sự đồng hành gắn bó của Quý phụ huynh, chúng ta sẽ là ba trụ cột để tiếp tục xây dựng nên những điều vượt giới hạn trong thời gian sắp đến.

Giây phút đón chờ nhất cũng đã đến, các cá nhân, tập thể tiêu biểu, xuất sắc và nỗ lực hết mình của Trường Tiểu học và Trung học cơ sở FPT Đà Nẵng trong học kì vừa qua được xướng tên vinh danh ở nhiều hạng mục. Từng Fschoolers tự tin, hân hoan bước lên bục nhận thưởng danh giá, bao gồm:

Tập thể hoạt động phong trào xuất sắc: 1A4, 1A8, 2A1, 2A2, 3A1, 4A2, 4A6, 5A1, 5A3, 6A4, 6A6, 7A1, 7A3, 8A1, 8A3, 9A4, 9A5

Học sinh hoạt động phong trào xuất sắc: 

  1. Hoàng Bảo Lâm1A1
  2. Phạm Khánh Linh1A2
  3. Bùi Phạm Gia Kiên1A3
  4. Trần Hữu Thái Bảo1A4
  5. Nguyễn Anh Bảo Nghi1A5
  6. Nguyễn Việt Anh1A6
  7. Trần Thủy Tiên1A7
  8. Phan An Nhiên1A8
  9. Hoàng Mộc1A9
  10. Lê Trúc Lam1A10
  11. Vũ Ngọc Tú An2A1
  12. Trần Quỳnh Bảo Anh2A2
  13. Nguyễn Chí Long2A3
  14. Nguyễn Chấn Phong2A4
  15. Mai Lê Thảo My2A4
  16. Lâm Lý Kỳ Uyên2A6
  17. Nguyễn Đặng An Nhiên2A7
  18. Đỗ Xuân Minh Tiến3A1
  19. Huỳnh Minh Khải3A2
  20. Đào Khải Minh3A3
  21. Mai Ngân Hà3A4
  22. Nguyễn Ngọc Khánh Vũ4A1
  23. Ngô Hà Vi Khanh4A2
  24. Nguyễn Trần Gia Huy4A3
  25. Phạm Hà Anh4A4
  26. Park Trí Nhân4A5
  27. Nguyễn Ngọc Bảo Vy4A6
  28. Đoàn Thị Hà Thu4A7
  29. Phạm Ngọc My5A1
  30. Trần Đình Phương Nghi5A2
  31. Nguyễn An Nhiên5A3
  32. Trần Anh Thy5A4
  33. Nguyễn Hoàng Long5A5
  34. Lê Hoàng Bảo Khanh6A1
  35. Nguyễn Đăng Diệu Vy6A2
  36. Phạm Trương Mai Linh – 6A3
  37. Nguyễn Trần Bảo Ngọc6A4
  38. Huỳnh Triệu Phương Trang6A5
  39. Nguyễn Phúc Gia Hân6A6
  40. Nguyễn Gia Bảo6A7
  41. Nguyễn Đức Minh Khôi6A8
  42. Lê Phạm Bảo Hân6A9
  43. Lê Hữu Khánh Nhật6A10
  44. Lê Hữu Lam6A11
  45. Trịnh Thảo My7A1
  46. Trần Bảo Long7A2
  47. Trần Lĩnh Phong7A3
  48. Lê Phạm Mai Khiết7A4
  49. Lê Minh Hoàng7A5
  50. Trần Nguyễn Trí Dũng7A6
  51. Nguyễn Đặng Bảo Thy8A1
  52. Nguyễn Phi Khánh Lâm8A2
  53. Phan Xuân Phú8A3
  54. Lê Thảo Chi8A4
  55. Nguyễn Trịnh Công Thành8A5
  56. Lương Phúc An9A1
  57. Thái Đôn Khánh9A2
  58. Nguyễn Hiểu Nghi9A3
  59. Lê Bá Gia Bảo9A4
  60. Vũ Tiến Đạt9A5
  61. Trần Hoàng Quân9A6
  62. Nguyễn Ngọc Hưng Thịnh9A7
  63. Trương Nguyên Khang9A8
  64. Hồ Thị Như Quỳnh9A9

Học sinh Nhất lớp học tập:

  1. Lê An Nhiên – 1A2
  2. Nguyễn Đạo Nguyên Đức – 1A3
  3. Phan Ngọc Khánh Duyên1A4
  4. Trần Nguyễn Nguyên Khang1A5
  5. Ngô Thế Khoa1A6
  6. Phạm Khắc Bảo Khôi1A7
  7. Cao Đăng Vương1A8
  8. Nguyễn Kim Quý1A9
  9. Phạm Hà Linh1A10
  10. Hoàng Bảo Khánh2A1
  11. Nguyễn Minh Trúc Như2A2
  12. Phạm Trương Mai Anh2A3
  13. Nguyễn Hoài Giang2A4
  14. Nguyễn Xuân Nghi2A6
  15. Bùi Tuấn Đạt2A7
  16. Nguyễn Hứa An Nhiên3A2
  17. Nguyễn Hải An3A3
  18. Tôn Đức Tùng Lâm3A4
  19. Lê Ngọc Minh Đức4A1
  20. Bùi Chấn Lâm4A2
  21. Trương Quang Khải4A3
  22. Huỳnh Nguyễn Gia Hân4A4
  23. Nguyễn Vân Khánh4A5
  24. Phạm Minh Toàn4A7
  25. Đỗ Vy An5A1
  26. Nguyễn Hoàng Bảo Nghi5A2
  27. Phan Huy Phước5A4
  28. Lê Bảo An Ny5A5
  29. Hà Trần Khánh Linh6A1
  30. Trương Diệp Xuân Thủy6A3
  31. Lê Ngọc Hân6A4
  32. Trần Phạm Phúc Nguyên6A5
  33. Lê Ngọc Minh Châu6A6
  34. Trần Tuệ Linh6A7
  35. Nguyễn Lê Hà An6A8
  36. Nguyễn Hữu Thiên Phúc6A9
  37. Trần Nguyễn Uyên Thy6A10
  38. Lê Minh Khuê6A11
  39. Nguyễn Vĩnh Hưng7A1
  40. Lê Vũ Thùy Dương7A2
  41. Thân Mạnh Đức7A3
  42. Nguyễn Trương Yến Oanh7A4
  43. Nguyễn Hà Phương7A5
  44. Nguyễn Phúc Ân8A1
  45. Lê Quỳnh Bảo Di8A2
  46. Nguyễn Lê Ngọc Lâm8A4
  47. Trần Vũ Thái Bình8A5
  48. Trịnh Uyên Phương9A1
  49. Nguyễn Bá Thanh Giang9A2
  50. Nguyễn Bá Phương Chi9A3
  51. Trần Khánh An9A4
  52. Đỗ Ngọc Khánh Quỳnh9A6
  53. Lê Trần Huy Hoàng9A7
  54. Nguyễn Văn Hoàng9A8
  55. Phan Huỳnh Phương Uyên9A9

Học sinh Nhất khối học tập:

  1. Lê Bá Khánh Huy1A1
  2. Trần Thiên Bảo2A5
  3. Nguyễn Bình Minh3A1
  4. Hoàng Gia Minh4A6
  5. Lê Khải Hưng5A3
  6. Nguyễn Ngọc Diệp Khanh6A2
  7. Ngô Hà Vi7A6
  8. Võ Thụy Nhi Tú8A3
  9. Trần Kim Hà Anh9A5

Cuộc thi Sáng tạo Robotics năm 2022 – Khu vực Miền Trung

  1. Trần Nguyên Bác – 7A3
  2. Thân Mạnh Đức – 7A3
  3. Trần Lĩnh Phong – 7A3

Coding Olympics Vietnam 2022

  1. Trần Lĩnh Phong – 7A3
  2. Lê Vân Phong – 9A9
  3. Trần Kim Hà Anh – 9A5
  4. Vũ Tiến Đạt – 9A5
  5. Nguyễn Hiểu Nghi – 9A3
  6. Lê Bá Gia Bảo – 9A4
  7. Đặng Hoàng Nam Nguyên – 5A3
  8. Trần Nguyễn Nhã Uyên – 6A9
  9. Đỗ Hoàng Anh – 5A1
  10. Hoàng Gia Minh – 4A6

Cuộc thi Khoa học kỹ thuật cấp thành phố Đà Nẵng

  1. Nguyễn Đặng Tuấn Kiệt – 9A7
  2. Võ Thụy Nhi Tú – 8A3
  3. Lý Gia Linh – 9A1
  4. Trình Đức Bảo Hưng – 9A1

Một lần nữa xin chúc mừng Fschoolers xuất sắc đã có một học kì rực rỡ, các em đã đạt được những giải thưởng xứng đáng với sự cố gắng của bản thân. Mong rằng các em sẽ cố gắng hơn nữa trong học kì II và những năm học tiếp theo. Năm mới hãy là những học sinh năng động trong thời đại chuyển đổi số, không ngừng “bứt phá giới hạn” để trưởng thành theo màu sắc riêng nhé các em.

Những khoảnh khắc đáng nhớ tại chương trình:

 

Tin Cùng Chuyên Mục

THƯƠNG VỤ HỒI SINH NGUỒN NƯỚC CỦA ẾCH CỐM KHỐI 3 (9)

Workshop “Hành trang chuyển cấp cùng con” – Thấu hiểu để đồng hành trong bước ngoặt quan trọng

4

Lộc xuân ngập tràn tại Nhà F trong ngày đầu năm mới

DSC06275

Fschoolers tỏa sáng tại Lễ Tôn vinh “Beyond The Limit”