Kết quả vòng thi Hương – “Trạng Fschoolers 2022”

Đến hẹn lại lên, Triều đình nhà F chính thức mở khoa thi “Trạng Ếch 2022”; một sân chơi bổ ích và lí thú được các Ếch Cốm mong đợi trong mỗi năm học. Đây là cơ hội để các em thể hiện tài năng, chinh phục và trau dồi các kiến thức hay và cùng nhau tranh tài nhằm chinh phục các danh hiệu: Trạng Nguyên, Bảng Nhãn và Thám Hoa qua 03 kì thi đó là thi Hương, Hội và Đình.

Vòng thi “Hương” được diễn ra vào tiết sinh hoạt lớp đầu tuần

Sáng ngày 4/4/2022, Kì thi Hương chính thức diễn ra với sự tham gia của hơn 1000 học sinh đến từ Trường Tiểu học và Trung học cơ sở FPT Đà Nẵng. Các bạn thi theo lớp và tiến hành chinh phục những câu hỏi kiến thức ở các bộ môn khoa học tự nhiên, khoa học xã hội, Tiếng Anh, các môn PDP (âm nhạc, mĩ thuật, hoạt động trải nghiệm), thưởng thức cuộc sống và tư duy logic.

Học sinh Tiểu học làm bài trực tiếp trên giấy thi được phát tại lớp

Trải qua phần thi đầy cam go thử thách với những câu hỏi khó nhằn nhưng không kém phần hấp dẫn, gần 200 “tú tài” Ếch Cốm có số điểm cao nhất 7 khối lớp đã chính thức lộ diện, bao gồm:

BẢNG A:
Lớp 1A1: Vũ Ngọc Tú An; Ngô Khả Hân; Trần Hoàng Phương Nghi; Đồng Quang Minh; Hoàng Bảo Khánh.
Lớp 1A2: Nguyễn Minh Trúc Như; Lê Uyên My; Lê Hiểu Lam; Hồ Viết Nhân; Nguyễn Võ Hạnh Nguyên.
Lớp 1A3: Huỳnh Phương Nghi; Phan Hoàng Anh Thư; Lê Ngô Khả Ngân; Tô Phúc Minh; Lý Nam Hải.
Lớp 1A4: Nguyễn Minh Tuệ; Đỗ Ngọc An Nhiên; Nguyễn Lê Cát Phi; Nguyễn Chấn Phong; Nguyễn Ngọc Bảo Khuê.
Lớp 1A5: Trần Thiên Bảo; Phạm Lê Bảo Trâm; Ivy Nguyễn; Mai Lê Thảo My; Nguyễn Mẫn Tiên.
Lớp 1A6: Nguyễn Xuân Nghi; Nguyễn Trần Khánh Linh; Võ Ngọc Nhi; Võ Nguyễn Minh Phương; Nguyễn Tấn Khiêm.
Lớp 2A1: Đỗ Xuân Minh Tiến; Nguyễn Bùi Bảo Linh; Nguyễn Bình Minh; Hồ Quan Tố Uyên; Phí Nguyễn Thụy Đan.
Lớp 2A2: Lê Huỳnh Nhã Linh; Nguyễn Thiên Ngân; Dương Hoàng Thiên Ân; Nguyễn Hứa An Nhiên; Nguyễn Đăng Khoa.
Lớp 2A3: Nguyễn Hải An; Trần Gia Huy; Đỗ Phương Anh; Lê Gia Bảo; Hồ Tấn Bách.

BẢNG B:
Lớp 3A1: Lê Ngọc Minh Đức; Trần Huỳnh Nhã Uyên; Lê Trần Huyền Thư; Nguyễn Ngọc Khánh Vũ; Trần Bảo An.
Lớp 3A2: Phạm Ngọc Linh; Bửu Nguyên Khang; Nguyễn Phú Tường Lâm; Vũ Hoàng Ưng; Lê Vũ Kỳ An.
Lớp 3A3: Phạm Trọng Khôi; Nguyễn Phương Linh; Trình Nguyễn Tú Anh; Phạm Nguyễn Nguyên Bảo; Nguyễn Tống Thanh Hằng.
Lớp 3A4: Trương Nguyễn Thành Lâm; Nguyễn Bảo Khang; Hoàng Nguyễn Mai Khôi; Huỳnh Nguyễn Gia Hân; Lương Trần Bảo Hân.
Lớp 3A5: Nguyễn Uyên Phương; Park Trí Nhân; Nguyễn Bảo Kim; Nguyễn Việt Linh; Nguyễn Huy Phúc.
Lớp 3A6: Nguyễn Hà An; Hoàng Gia Minh; Nguyễn Minh Khang; Phan Nhật Xuân Quỳnh; Lương Thục Khuê.
Lớp 3A7: Hồ Tuấn Kiệt; Bùi Trúc Lam; Nguyễn Hoàng Anh; Phan Thanh Bảo Ngọc; Nguyễn Thị Lê Khanh.
Lớp 4A1: Phạm Ngọc My; Nguyễn Cát Bảo Lam; Lê Nguyên Bảo; Nguyễn Quang Minh; Đỗ Hoàng Anh.
Lớp 4A2: Thái Bá Khánh Minh; Lê Mẫn Nhi; Nguyễn Ngọc Hoàng Châu; Nguyễn Hoàng Bảo Nghi; Hà Phan Nhật Minh.
Lớp 4A3: Vũ Phan Tuệ Lâm; Lê Khải Hưng; Nguyễn Kim Thụy Minh; Phan Hiểu Linh; Nguyễn An Nhiên.
Lớp 4A4: Nguyễn Hoàng Minh Quân; Lê Nguyễn Thiện Đức; Vũ Quang Thành; Phan Huy Phước; Trần Gia Linh.
Lớp 4A5: Đỗ Long; Nguyễn Hoàng Khánh Ngọc; Nguyễn Hoàng Long; Lê Bảo An Ny; Phan Ngọc Hà.

Học sinh Khối THCS làm bài trực tiếp trên nền tảng VioEdu

BẢNG C
Lớp 6A1: Nguyễn Đình Quang Minh; Trần Lưu Anh Hào; Nguyễn Kim Nguyên; Nguyễn Vĩnh Hưng; Ngô Phan Bảo Ngọc.
Lớp 6A2: Nguyễn Phương Bảo Ngân; Phạm Quốc Trung; Thái Ngọc Duy Bằng; Nguyễn Nhật Minh; Trần Bảo Long.
Lớp 6A3: Trần Lĩnh Phong; Trịnh Công Khôi Nguyên; Hoàng Nam Khánh; Trần Đăng Nguyên; Thân Mạnh Đức.
Lớp 6A4: Huỳnh Anh Phương; Nguyễn Bình Minh; Phan Công Quý; Lê Phạm Mai Khiết; Trịnh Quang Khang.
Lớp 6A5: Nguyễn Hà Phương; Ung Duy Vũ; Trần Đại Nghĩa; Phạm Hoàng Khánh Nguyên; Đỗ Khang.
Lớp 7A1: Phạm Phú Quang; Nguyễn Đức Nam Anh; Nguyễn Thị Minh Ánh; Nguyễn Ngọc Trúc Quỳnh; Bùi Việt Tiến.
Lớp 7A2: Trần Đức Hưng; Trần Duy Gia Thịnh; Phạm Thành Nhật Minh; Trần Thảo Nguyên; Phạm Gia Khang.
Lớp 7A3: Nguyễn Đức Minh; Ngô Hoàng Văn; Ngô Hoàng Việt; Phạm Mai Anh Thư; Cao Minh Tuấn.
Lớp 7A4: Trần Hồ Khoa; Ngô Đại Trí; Nguyễn Thanh Toàn; Mã Phúc Khánh; Đặng Ngọc Minh Tuấn.

BẢNG D:
Lớp 8A1: Đặng Tường Vy; Nguyễn Lê Phương Trình; Nguyễn Tạ Phú Khang; Phạm Sỹ Đạt; Trịnh Uyên Phương.
Lớp 8A2: Nguyễn Minh Duy; Hồ Yên Nhi; Trần Nhật Minh Anh; Nguyễn Bá Thanh Giang; Lê Trần Bảo Thi.
Lớp 8A3: Nguyễn Bá Phương Chi; Trần Quang Thoại; Đặng Bá Quốc Khánh; Nguyễn Gia Phong; Ngô Kim Bảo Ngọc.
Lớp 8A4: Lê Bá Gia Bảo, Lê Hoàng Minh Khang; Nguyễn Thế Quang; Nguyễn Công Tấn Khoa; Lê Việt Khánh Ngân.
Lớp 8A5: Lê Vũ An Kỳ; Đỗ Minh Tuấn; Trần Kim Hà Anh; Nghiêm Gia Bảo; Hồ Vĩ Cầm.
Lớp 8A6: Nguyễn Phúc Gia Như; Đỗ Thụy Vân Hà; Phan Mai Khôi; Nguyễn Hồ Tâm Anh; Trần Gia Bảo.
Lớp 8A7: Lê Trương Bảo Duy; Lê Trần Huy Hoàng; Nguyễn Lê Khánh Ngọc; Bùi Thị Ngân Thương; Đỗ Nguyễn Ngọc Huy; Bùi Phương Châu Uyên.
Lớp 8A8: Trương Nguyên Khang; Lương Thị Mỹ Duyên; Nguyễn Hoàng An Nam; Nguyễn Văn Bảo Khang; Trương Tấn Thành.
Lớp 8A9: Võ Duy Kha; Thiều Hoàng Thái Uyên; Lê Vân Phong; Phan Huỳnh Phương Uyên; Nguyễn Đức Trọng.

Hội thi Trạng Ếch FPT Schools 2022 hứa hẹn sẽ tiếp tục đem đến cho các bạn thí sinh một hành trình trải nghiệm đầy cảm xúc. Ngày 11/4 sắp đến, các “tú tài” và “cử nhân” của chúng ta sẽ bước vào kì thi Hội để tìm ra những “cống sinh” xuất sắc nhất bước vào kì thi Đình dự kiến diễn ra vào ngày 18/4.

Tin Cùng Chuyên Mục

DSC06275

Fschoolers tỏa sáng tại Lễ Tôn vinh “Beyond The Limit”

THƯƠNG VỤ HỒI SINH NGUỒN NƯỚC CỦA ẾCH CỐM KHỐI 3 (9)

Bạn đã sẵn sàng “lên dây cót” cho Cuộc thi Fschools Steampetition mùa 2?

322191368_821610565569163_6416950639916237044_n

Học sinh trường mầm non Dongsim và mầm non Wonderland tham quan FPT Schools